+ 86-18761016003

Farashin GPM3

Kuna nan: Gida >Samfur >Gilashin Gilashin Ruwa >Farashin GPM3

  • /img/gpm3fc016gk07-hydraulic-gear-pumps-16ml-r-80ml-r-64.jpg
  • /upfile/2020/05/26/20200526143432_340.jpg
  • /upfile/2020/05/26/20200526143502_479.jpg
  • /upfile/2020/05/26/20200526143548_580.jpg

GPM3FC016GK07 Na'ura mai aiki da karfin ruwa Gear Pumps 16ml/r-80ml/r

  • description
  • Siga da hali
  • Our sabis
  • Sunan

GASKIYAR TSARO

Famfu na kayan aiki na waje sune mafi shaharar fanfuna da ake amfani da su a cikin tsarin hydraulic na zamani.

Siffofin su ne versatility, ƙarfi da kuma dogon amfani rayuwa.

Ginin mai sauƙi yana tabbatar da iyakacin farashin siye da sabis. Godiya ga akwai mahimman ra'ayoyi, tare da haɓaka ƙirar samfuri da fasalulluka, bincike-bincike bisa shekaru da yawa na gwaninta, daidaito a cikin zaɓin kayan, samar da tsari da aka bi dalla-dalla da gwaje-gwaje akan sassan da aka samar da yawa, famfunan kayan aikinmu sun kai saman. ingancin matsayin.

Saboda wannan dalili, samfuranmu na iya yin aiki a ƙarƙashin yanayin aiki masu nauyi kuma suna watsa babban ƙarfin lantarki. Bugu da ƙari, SJ-TECHNOLOGY gear famfo yana da kyaun na'ura mai aiki da karfin ruwa, injina da ingancin juzu'i, ƙaramin amo kuma, ƙarshe amma ba kalla ba, ƙaramin girma.

SJ Technology gear pumps ya kara haɓaka nau'ikan samfuransa tare da sabon jerin famfo mai suna GPM inda ƙungiyoyin 1P, 1A, GPM0.0, GPM1.0, GPM2.0, GPM2.6, GPM3.0 suka dace da mafi daban-daban aikace-aikace a duka masana'antu, mobile, teku da kuma Aerospace masana'antu.

Gabaɗaya waɗannan famfo na gear, yawanci sun ƙunshi nau'ikan gear guda biyu masu goyan bayan bushes na aluminium, jiki, flange mai tsaro da murfin. Shaft na kayan tuƙi da ke haye sama da flange yana hawa zoben hatimin tagwayen leɓe (leɓen ciki shine hatimi kuma na waje shine hatimin ƙura). Zobe na roba yana tabbatar da zoben a wurin. Jikin famfo da aka yi da musamman hi-resistant aluminum gami samu ta hanyar extrusion tsari, yayin da flange da murfin da aka yi daga spheroidal simintin ƙarfe baƙin ƙarfe, wannan domin tabbatar da rage girman nakasawa ko da a lokacin da babban matsa lamba, zama ci gaba ko intermittent. ko matsa lamba.

Gears an yi su ne da ƙarfe na musamman. Su masana'antu tsari ƙasa da lafiya gama haka don samun wani babban mataki na surface tabbatar da low pulsation levers da ƙananan amo levers a lokacin famfo aiki.

Bushings an yi su ne da ƙarancin juzu'i na musamman da gariyar aluminum mai juriya kuma an ƙera ta daga simintin mutuwa. Bayan haka suna sanye take da DU bearings antifriction.

Yankunan ramuwa na musamman akan bushings, wanda aka keɓance ta hanyar hatimi na musamman tare da zoben anti-extrusion, suna ba da damar cikakken motsi na axial da radial zuwa bushes, wanda yayi daidai da famfo matsa lamba. Ta wannan hanyar, drip na ciki yana raguwa sosai, don haka tabbatar da kyakkyawan aikin famfo (duka cikin sharuddan girma da gabaɗaya) da ingantaccen lubrication na sassan motsi na famfo.

Parameters da hali

M10 zaren zurfin 18mm.

Don hawan famfo, n.8 M10 sukurori,

Tare da saitin wuƙa mai ƙarfi wanda aka gyara a 47± 3Nm

 

model

型号

Hijira

Gudun gudu a 1500rpm

matsa lamba

压力 (bar)

Speed

转速 (r/min)

DIMENSIONS 尺寸 (mm)

Hijira

(cm³ / rev)

rated

额定

ganiya

Mafi girma

rated

额定

Max

Mafi girma

min

最低

L1

L

A

B

C

D

a

b

d

Saukewa: GPM3FC016GK07

16

24

200

270

2000

3500

600

59

118

26.2

52.4

3 / 8-16UNC

24

22.2

47.6

21

Saukewa: GPM3FC020GK07

20

30

200

270

2000

3500

600

60.3

120.5

26.2

52.4

3 / 8-16UNC

24

22.2

47.6

21

Saukewa: GPM3FC025GK07

25

37.5

200

270

2000

3000

600

62

124

26.2

52.4

3 / 8-16UNC

27

22.2

47.6

21

Saukewa: GPM3FC028GK07

28

42

200

270

2000

3000

600

63.5

127

26.2

52.4

3 / 8-16UNC

27

22.2

47.6

21

Saukewa: GPM3FC032GK07

32

48

200

260

2000

3000

600

64.5

129

26.2

52.4

3 / 8-16UNC

27

22.2

47.6

21

Saukewa: GPM3FC040GK07

40

60

160

250

2000

2800

600

68

136

26.2

52.4

3 / 8-16UNC

27

22.2

47.6

21

Saukewa: GPM3FC046GK07

46

69

160

230

2000

2800

600

70.3

140.5

26.2

52.4

3 / 8-16UNC

27

22.2

47.6

21

Saukewa: GPM3FC050GK07

50

75

160

210

1500

2800

600

71.5

143

26.2

52.4

3 / 8-16UNC

27

22.2

47.6

21

Saukewa: GPM3FC052GK07

52

78

150

200

1500

2500

600

72.5

145

26.2

52.4

3 / 8-16UNC

27

22.2

47.6

21

Saukewa: GPM3FC055GK07

55

82.5

140

200

1500

2300

600

73.5

147

26.2

52.4

3 / 8-16UNC

27

22.2

47.6

21

Saukewa: GPM3FC063GK07

63

94.5

140

180

1500

2300

600

75.5

151

26.2

52.4

7 / 16-14UNC

33

26.2

52.4

27

Saukewa: GPM3FC066GK07

66

99

140

180

1500

2000

600

 77.8

155.5

30.2

58.7

7 / 16-14UNC

33

26.2

52.4

27

Saukewa: GPM3FC080GK07

80

120

140

160

1500

2000

600

83

166

30.2

58.7

7 / 16-14UNC

33

26.2

52.4

27

Oayyukan ku

GASKIYA GASKIYA  
Kafin fara tsarin akai-akai, muna ba da shawarar ɗaukar wasu matakai masu sauƙi:
Bincika alkiblar jujjuyawar famfo don dacewa da mashin tuƙi ɗaya.
Bincika daidaitattun daidaituwa na famfo famfo da motar motsa jiki: wajibi ne cewa haɗin ba ya haɗa da nauyin axial ko radial.
Kare hatimin hatimin tuƙi yayin zanen famfo. Bincika idan wurin tuntuɓar da ke tsakanin zoben hatimi da sandal ɗin yana da tsabta: ƙura na iya haifar da lalacewa da sauri.
Cire duk datti, kwakwalwan kwamfuta da duk jikin waje daga flanges masu haɗa mashigai da tashar jiragen ruwa na bayarwa.
Tabbatar cewa ƙarshen bututun ci da dawowa koyaushe suna ƙasa da ledar ruwa kuma gwargwadon yadda zai yiwu.
Shigar da famfo a ƙasa kai, idan zai yiwu.
Cika famfo da ruwa, kuma juya shi da hannu.
Cire haɗin magudanar famfo yayin farawa don zubar da iska daga kewaye.
A farkon farawa, saita bawuloli masu iyakance matsi a min. darajar mai yiwuwa.
Guji ƙananan saurin jujjuyawa fiye da min. an yarda da matsa lamba sama da ci gaba da max. matsa lamba.
Kada a fara tsarin a ƙananan yanayin zafi a ƙarƙashin yanayin kaya ko bayan dogon tasha (koyaushe guje wa ko iyakance kayan farawa don yin famfo tsawon rai).
Fara tsarin na 'yan mintoci kaɗan kuma kunna duk abubuwan da aka gyara; zubar da iska daga da'ira don duba yadda ya cika.
Duba lever ruwa a cikin tanki bayan loda duk abubuwan da aka gyara.
A ƙarshe, sannu a hankali ƙara matsa lamba, ci gaba da bincika yanayin ruwa da motsin sassa, duba saurin juyawa har sai kun isa saita ƙimar aiki waɗanda zasu kasance cikin iyakokin da aka nuna a cikin wannan kasida.

Ruwan Hydraulic  

Yi amfani da ƙayyadaddun ruwan ma'adinai na tushen ma'adinan ruwa masu kyau na rigakafin sawa, rigakafin kumfa, antioxidant, anti-lalata da kaddarorin mai. Ruwa ya kamata kuma ya bi ka'idodin DIN51525 da VDMA 24317 kuma su sami ta hanyar 11.th Farashin FZG.

Ga daidaitattun samfuran, zafin jiki na ruwa kada ya kasance tsakanin -10 ℃ da + 80 ℃.

 

Matsakaicin dankowar ruwa na kinematic sune kamar haka:

Ƙimar da aka yarda

6÷500 cSt

Ƙimar da aka ba da shawarar

10÷100 cSt

An yarda da ƙimar a farawa

<2000 cSt

Iƙwayar cuta
  

SAUKI DA SAURARA!Iyakar imel ɗin da aka keɓance & Kwastomomi na ƙarancin lokacin ragi